สภาพนักงานร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 25 กรกฎาคม 2567 เวลา 18.00 น. สภาพนักงาน นำโดยนางอรทัย ใจป้อ รองประธานสภาพนักงาน คนที่ 1 พร้อมด้วย ผู้แทนคณะกรรมการสภาพนักงานมหาวิทยาลัยแม่โจ้ และเจ้าหน้าที่งานสภาพนักงาน กองกลาง พิธีวางพานพุ่ม ถวายเครื่องราชสักการะ และจุดเทียนถวายพระพร ชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทร มหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว วันที่ 28 กรกฎาคม 2567 ณ ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยแม่โจ้
ภาพ / ข่าว : ฝ่ายสื่อสารองค์กร และกองกลาง สำนักงานมหาวิทยาลัย
26 กรกฎาคม 2567 |
7